Girman Fim | Lamba/ kunshin |
14×17 in | 100 Piece / akwatin ko125 yanki / akwati |
11×14 in | 100 Piece / akwatin ko 125 Piece / akwati |
10×12 in | 100 Piece / akwatin ko 125 Piece / akwati |
8×10 in | 100 Piece / akwatin ko 125 Piece / akwati |
Ana amfani da fim ɗin x-ray na likitanci na Sackee a cikin cikakken yanayin hoto na asibiti, kamar DR, CT, CR, MRI, da sauransu, kuma ya cika ƙa'idodin ingancin hoton nono.
Fim ɗin x-ray na Sackee Medical an tsara shi da kyau, yana ɗaukar murfin kariyar muhalli mai narkewa mai narkewa don guje wa wari mara kyau, A lokaci guda, launin hoton ya fi haske, ingancin hoton fitarwa ya fi kyau, yana da ƙudurin sarari sosai, bambanci da launin toka, yana da mafi kyawun daidaiton yawa da gabatar da dalla-dalla.Halayensa kuma sun haɗa da fa'idodin dogon lokacin ajiya da ɗaukar nauyi a ƙarƙashin yanayin hasken cikin gida.